Người được cho là hành hung hội đồng nam sinh vừa lên tiếng hé lộ nguyên nhân.
Cụ thể, nội dung bài viết như sau:
Xin chào cả nhà!
Thay mặt gia đình tôi xin được gửi tới Bố Mẹ và gia đình Bạn Nguyễn Hoàng Lâm lời xin lỗi vì hành động không kiềm chế được của chúng tôi!
Hành động củ chúng tôi đối với cháu Lâm là sai trước pháp luật, tuy nhiên chỉ những người có con bị Bạo Lực Học Đường nói chung và những người có con bị bạn Nguyễn Hoàng Lâm và nhóm bạn của bạn ấy hành hung bạo lực mới hiểu được tại sao Tôi – Một người tốt nghiệp đại học Kinh tế, lăn lộn thương trường nhiều năm; Vợ tôi – Một giáo viên mầm non được phụ huynh tin, học sinh quý ( mời mọi người đến trường mầm non Hoạ Mi, Kim Chung chứng thưc); Con tôi – Một lớp trưởng, một học sinh giỏi suốt 8 năm học lại có những hành động không kiểm soát được như vậy. Nhiều ngày đấu tranh tư tưởng viết bài rồi lại xoá, hôm nay tôi quyết định viết bài này trên trang cá nhân để mọi người cùng có cái nhìn rõ hơn về sự việc.
Sau đây tôi xin được chia sẻ một số bằng chứng về thói côn đồ xem thường kỷ luật nhà trường, coi thường pháp luật của Nhóm Bạn Lâm này. Còn rất nhiều hành vi nữa thì tôi tha thiết mong các đơn vị chức năng và báo chí vào cuộc điều tra xử lý, để những người con của chúng tôi ( dân nhập cư lao động tự do và Cán bộ Công nhân khu CN Bắc Thăng Long…) được hàng ngày đến trường an toàn.
Trân trọng!
Đây là hình ảnh con tôi bị Lâm đánh ở trường
- Tháp nghìn tỷ trơ xương trên ‘đất vàng’ Hà Nội sắp được hồi sinh
- Căn nhà vườn 200m2 tách biệt với phố thị xô mà bồ vẫn "bắt kịp" xu hướng tiện nghi, hiện đại
- Kỹ sư thủy lợi Quảng Ninh trồng bạt ngàn thanh long ruột đỏ, thành công nhờ bí quyết cực dễ
- Tiền Giang: Chủ trang trại thỏ “khủng” ở miền Tây bày cách thu 200 triệu/năm từ loài mắn đẻ
- Giàu nhà quê không bằng ngồi lê thành phố: Một thế hệ gạt nước mắt giữa phố thị, chênh vênh ở hay về